To Advertise on this Blog please Call: +255 (0)656 56 13 14 or Email: maishablog@yahoo.com                                                 To Advertise on this Blog please Call: +255 (0)656 56 13 14 or Email: maishablog@yahoo.com

Thursday, 25 August 2011

MGOGORO WA KAPUNGA UNATATULIKA KI URAHISI, SERIKALI INAPASWA KUFANYA JITIHADA ZA HARAKA ILI KULETA MAENDELEO.

Meneja uzalishaji wa Kapunga Rice Project Bwana SERGEI BEKKER akielezea ramani ya Mashamba ya Kapunga.

Mpunga unapoanzia.
Na hizi ni Baadhi ya mashine zinazotumika kukoboa Mpunga.
Mashine ambayo hupanga Madaraja matatu tofauti, Daraja I, II na III
Eneo la wazi ambalo halijalimwa na Mwekezaji
Kwa habari na picha zaidi ;Bonyeza hapa

No comments: