To Advertise on this Blog please Call: +255 (0)656 56 13 14 or Email: maishablog@yahoo.com                                                 To Advertise on this Blog please Call: +255 (0)656 56 13 14 or Email: maishablog@yahoo.com

Wednesday, 31 August 2011

NIMEFIKA SALAMA,,SHUKRANI KWA SARA ZENU NA PIA MSJ ZA KUNITAKIA SAFARI NJEMA..

Hapa nikiwasili jijini Dar es salaam International Airport

1 comment:

Yasinta Ngonyani said...

Shukrani kuwa umefika salama..salimia wooooooooooote huko nyumbani:-) ila nakuonea wivu kweli!!!