To Advertise on this Blog please Call: +255 (0)656 56 13 14 or Email: maishablog@yahoo.com                                                 To Advertise on this Blog please Call: +255 (0)656 56 13 14 or Email: maishablog@yahoo.com

Sunday, 28 August 2011

NIPO SAFARINI KUELEKEA TANZANIA...NAOMBA SARA ZENU...

Ndugu wadau...Leo nipo safarini kutokea UK London kuelekea nyumbani Tanzania...naomba sana dua na sara zenu kwani ni safari ndefu sana.Nitajitahidi kuwapa yatayojiri njiani pamoja na picha mbalimbali pale nitapoweza.Asanteni

4 comments:

Swahili na Waswahili said...

Mungu awe nawe wakati wote! na tunakutakia kila lililojema na baraka katika yote utakayofanya huko, Tunategemea mengi kutoka huko.Wasalimie sana wambiee sisi bado tupotupo.

SIMON KITURURU said...

Safari njema Mkuu!

John Mwaipopo said...

ukifika dar tu breki ya kwanza kariakoo kununua jenereta. karibu tz

Yasinta Ngonyani said...

Mungu akutangulie. Salamu kwa wote tunasubiri hapa hapa.