To Advertise on this Blog please Call: +255 (0)656 56 13 14 or Email: maishablog@yahoo.com                                                 To Advertise on this Blog please Call: +255 (0)656 56 13 14 or Email: maishablog@yahoo.com

Saturday, 27 August 2011

HAPPY BIRTHDAY UNCLE MICHUZI..

Uongozi wa blog hii ya maisha unapenda kuchukua nafasi hii kwa niaba ya wadau wote kumpongeza mjomba Issa Muhidin Michuzi kwa siku yake ya kuzaliwa na pia kumtakia kila la kheri na maisha mema,marefu yenye mafanikio makubwa katika siku zijazo.Happy birthday to you Uncle Michuzi.Msome hapa;kwa habari motomoto na picha.

No comments: